Félagatal

//Félagatal
Félagatal 2017-09-07T11:36:25+00:00

Í 6. gr laga MFK stendur: „Gefa skal út félagatal einu sinni að ári, og eru þeir þar skráðir sem hafa greitt félagsgjald fyrir yfirstandandi starfsár MFK“

Á þessari síðu er félagatal MFK á hverjum tíma. Þessi listi er uppfærður tvisvar á ari. Núverandi listi var uppfærður í sept 2017. Á þessum lista má sjá nafn félagsmanns og netfang. Taka ber fram að netföng félagsmanna gætu hafa breyst eftir að þessi listi var uppsettur.

 

Anna Sigmarsdóttir * anna@ferskar.is
Arnar Guðmundsson * vallholt11@live.com
Arnar Sverrisson * arnarsv@simnet.is
Árni Níelsson * Arni.Nielsson@olgerdin.is
Bára Hafliðadóttir * 6992080@talnet.is
Benedikt Benediktsson * benedikt@ss.is
Bergsveinn Símonarson* bergsveinn45@gmail.com
Bergvin Gíslason * bergvin@simnet.is
Birgir Blomsterberg * birgir@kjotsmidjan.is
Bjarki Freyr Sigurjónsson* bjarkis@ss.is
Björgvin Bjarnason * bjorgvinbj@ss.is
Björgvin Daníelsson * bdan@ss.is
Björk Guðbrandsdóttir * bjorkg@riotinto.com
Björn I Björnsson * bjornib@selfoss.is
Björn Ingi H Christensen* bcsif@simnet.is
Dagur Pálsson * dagurpals@gmail.com
Eðvald Sveinn Valgarðsson* edvald@kjarnafaedi.is
Eiður Gunnlaugsson * eidurg@kjarnafaedi.is
Elmar Sveinsson * elmar@sahun.is
Erla Jóna Guðjónsdóttir* erlajona@gmail.com
Erlendur Kristinsson * erlendur@simnet.is
Erlendur Sigurþórsson * erlendis@simnet.is
Friðrik Þór Erlingsson * frasa@mi.is fridrik@esja.is
Geir Rúnar Birgirsson * geiri@kjötbúðin.is
Gísli Jóhann Sigurðsson* gislijsi@landspitali.is
Guðgeir Einarsson * gudgeireinars@simnet.is
Guðjón H Finnbogason* gudjonhf@simnet.is
Guðmundur Eyþórsson* gudmey@simnet.is
Guðmundur Geirmundsson* lyngheidi@internet.is
Guðráður G. Sigurðsson * gurri@samhentir.is
Gunnar Einarsson * disa4806@gmail.com
Gunnar Páll Ingólfsson* goldenm@simnet.is
Gunnlaugur Eiðsson * gulli@kjarnafæði.is
Gunnlaugur Reynisson * gulli@hollt.is
Hafþór Hallbergsson * haffihal@simnet.is
Halldór Eyþórsson * halldor.eythorsson@mk.is
Halldór J Ragnarsson * hjr@innnes.is
Hrafn Magnússon * hrafnm@hotmail.com
Hreiðar Örn Zoega Stefánsson * hreidar@kirkjan.is
Hörður Reynisson * hotti@talnet.is
Ingibjörg Ingimundardóttir * ingaingimundar@gmail.com
Ingibjörn Sigurbergsson * ingibjorn@ferskar.is
Ingólfur Þ Baldvinsson * ingibald@simnet.is
Jens Hrómundur Valdimarsson * jens@isbutrage.com
Jóhannes Geir Númason * joinuma@gmail.com
Jón Sigurðsson * jon@nonnilitli.is
Jón Þorsteinsson * jon@esja.is
Jónas Pálmar Björnsson * jonasb@ss.is
Karl Kristensen * karl@vidistadakirkja.is
Kjartan H Bragason * kjartan@saltkaup.is
Kristinn Jóhannesson * kj13@simnet.is
Kristján G Kristjánsson * kgkg@internet.is
Kristján Hallur Leifsson * krhallur@hotmail.com
Leifur Þórsson * leifur@esja.is
Magnús Friðbergsson * magnusf@landspitali.is
Magnús Helgi Sigurðsson * magnus.sigurdsson@is.multivsc.com
Níels Viðar Hjaltason * niels@ss.is
Númi Geirmundsson * numi@mmendia.is
Oddur Árnason * oddur@ss.is
Ólafur H Georgsson * reykofninn@simnet.is
Ólafur Júlíusson * olijul@kaupas.is
Ólafur Rúnar Ólafsson * olafur@kjarnafaedi.is
Ómar Bjarki Hauksson * klettavik15@gmail.com
Pétur Karlsson * peturkarls@hotmail.com
Ragnar Þórarinsson * ragnarth@hotmail.com
Ragnheiður Elva Rúnarsdóttir * ragnheidurelva@simnet.is
Ragnhildur Hrund Jónsdóttir * ragnhildur.jonsdottir@is.multivac.c
Róbert R Skarphéðinsson * robrag@mi.is
Rúnar Ingi Guðjónsson * runingi87@gmail.com
Sigmundur Hreiðarsson * simmih@nordlenska.is
Sigurður Bjarni Rafnsson * sigurdur.rafnsson@ks.is
Sigurður Haraldsson * kjotpol@kjotpol.is
Sigurður Helgi Jóhannesson * siggi.jo@simnet.is
Sigurður Ólafsson * hamar@icehotels.is
Sigurður R Guðmundsson * siggir5@hotmail.com
Sigurður Z Sigurðsson * sofus@ali.is
Sigurfinnur Garðarson * kras1@simnet.is
Sigurjón Gíslason * siggi57@internet.is
Steinar Þór Guðleifsson * steinar@isam.is
Steinar Þórarinsson * steinar@ss.is
Svanur M Kristvinsson * svanur@kjothusid.is
Sveinn Henrik H Christensen * unnursveinn@gmail.com
Sveinn V Jónsson * denni@matfugl.is
Sævar Hallgrímsson * saevarhall@simnet.is
Thorvald Imsland * thorvaldimsland@gmail.com
Tómas Kristinsson * reykofninn@simnet.is
Vilbergur F. Sverrisson * beggi@esja.is
Þorsteinn Þórhallsson * steini@isfugl.is